Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    0

Thật sự chán vô cùng. 1 sv đầy rẫy lỗi mong admin đọc topic này

Mình là người bỏ game MU này rất lâu rồi vô tình đọc đc dòng quảng cao ss2 ngày xưa thấy thích nên quay lại chơi thử và thấy rất vui vì còn rất nhiều bạn cùng sở thích chơi ss2 như mình. Nhưng khi mình dùng cả hy vọng để chơi MU này với mong mún sống lại kỉ niệm ngày xưa nhịn ăn để chơi MUVN ss2 thì thật sự thất vọng. Mình xin mạn phép kể ra những lỗi mà bữa h mình gặp phải để admin xem thử.
    -lỗi disconet: liên tục là những giờ afk xong disconet 1 cách khó hỉu mà ngay cả bản thân mình ko bik nguyên nhân từ đâu (do internet,do +điểm sai......)
    -ef buff dù tăng rất nhiều về mana hầu như là tăng str và agi vừa đủ măc đồ còn bao nhiêu dồn hết vào mana buff dame tăng đúng đc 200 dame dù đã thử tăng rất nhiều kiểu của buff nhưng thất vọng vô cùng
    -kẹt tài khoản: bị kẹt liên tục và mà không biết cách nào để tránh và sau đó là tốn rất nhiều thời gian để train cho kịp rs ngày......
    Còn rất nhiều những lỗi nhỏ mà a e trong MU gặp phải nhưng không tiện nói ra. Mình không lên đây để kể lể hay trách móc gì cả,cái mình muốn là admin hãy lắng nghe và thấu hiểu cho a e tụi mình vì mình và tất cả a e ở đây đều mong muốn có 1 sân chơi lành mạnh vui vẻ và lâu dài chứ không muốn như những MU khác vài bữa lại đóng cửa. Mong admin xem và cảm nhận và có 1 cái nhìn khác quan về việc này.
    Nhân vật trong game: Shjn

2. The Following User Says Thank You to shjn For This Useful Post:

rose3in1 (19-08-2019)

Quản trị viên
    Thanks
    2
    Chào bạn cảm ơn bạn vì những góp ý quý báu:
    Vấn đề 1: Hiện tại BQT đã xử lý triệt để aván đề này
    Vấn đề 2: Việc dame class bQT đã hình thành từ 3 4 năm nay nên mong bạn nếu có cơ hội tets hãy test trước khi open nhé
    Vấn đè 3: Việc này do phiên bản ss2 đã quá cổ, những công nghệ bây giờ không tương thích và dẫn đến sự cố
    Tất cả các vấn đề ạn gửi bên mình nhìn nhận rất đầy đủ và đang cố gắng để nâng cấp hoàn thiện 1 máy chủ tốt hơn nữa

Thành Viên
    Thanks
    2
    ss2 F buff + dk mana vo doi'. gio` chan' nhu con gian'

- - - Updated - - -

F buff còn thua cả buf DL. bó tay.15 năm chơi Mu chưa bao giờ thấy mu nào EF buf phế vật như Mu này.

Thành Viên
    Thanks
    0
    ef buff yếu cực kì,không hiểu sao class này ở MU này phế tới mức ấy. Vừa khó train vừa nhớt vậy ai dám chơi buff nữa
    Trích dẫn Gửi bởi rose3in1 Xem bài viết
    ss2 F buff + dk mana vo doi'. gio` chan' nhu con gian'

- - - Updated - - -

F buff còn thua cả buf DL. bó tay.15 năm chơi Mu chưa bao giờ thấy mu nào EF buf phế vật như Mu này.

Thông tin về chủ đề này